Ngộp lý thường kiệt - 4x12m - 4 tầng - hxh 8m kinh doanh
Đường Lý Thường Kiệt, Phường 09, Quận Tân Bình, TP HCM
6 tỷ 690 triệu
48 m2 (4x12)
3 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí Lý Thường Kiệt - Gần Chợ Ông Địa Tân Bình, giáp Quận 10.+ Trệt 2 lầu ST nhà BTCT ở liền.+ HXH 8m thông Kinh Doanh
+ Thuận tiện lợi di chuyển Sân bay, Trung Tâm, Quận 10, Quận 5...+ Khu dân trí cao, gần trung tâm.
+ Sổ Vuông pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.Liên hệ: Trần Quang Xem nhà (không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá)
+ Thuận tiện lợi di chuyển Sân bay, Trung Tâm, Quận 10, Quận 5...+ Khu dân trí cao, gần trung tâm.
+ Sổ Vuông pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.Liên hệ: Trần Quang Xem nhà (không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp lý thường kiệt - 4x12m - 4 tầng - hxh 8m kinh doanh", có mã số #308381, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu