Nguyễn thượng hiền, p.5, bình thạnh – 145m² – 3 tầng – nở hậu – giá tốt 15 tỷ
Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
15 tỷ
145 m2 (43x24)
3 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, P.5, BÌNH THẠNH – 145M² – 3 TẦNG – NỞ HẬU – GIÁ TỐT 15 TỶ
• Diện tích: 145m² (4.3 x 24m), nở hậu 6.7m • Kết cấu: 3 tầngSân để ô tô, PK rộng, bếp lớn, 3PN – 4WC, phòng thờ, sân thượngCó phòng dưới trệt, phù hợp người lớn tuổi • Nhà nở hậu, phong thuỷ tốt • Không gian rộng, dễ cải tạo thêm phòng • Vị trí: khu Nguyễn Thượng Hiền, P.5Kết nối nhanh Trần Bình Trọng – Lê Quang Định – Phạm Văn ĐồngThuận tiện đi các quận trung tâm • Khu dân cư ổn định, tiện ích đầy đủ • Giá khu vực cao, tài sản giữ giá tốt • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Giá: 15 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 145m² (4.3 x 24m), nở hậu 6.7m • Kết cấu: 3 tầngSân để ô tô, PK rộng, bếp lớn, 3PN – 4WC, phòng thờ, sân thượngCó phòng dưới trệt, phù hợp người lớn tuổi • Nhà nở hậu, phong thuỷ tốt • Không gian rộng, dễ cải tạo thêm phòng • Vị trí: khu Nguyễn Thượng Hiền, P.5Kết nối nhanh Trần Bình Trọng – Lê Quang Định – Phạm Văn ĐồngThuận tiện đi các quận trung tâm • Khu dân cư ổn định, tiện ích đầy đủ • Giá khu vực cao, tài sản giữ giá tốt • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Giá: 15 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nguyễn thượng hiền, p.5, bình thạnh – 145m² – 3 tầng – nở hậu – giá tốt 15 tỷ", có mã số #308854, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu