Nhà 1 lầu 4x13m cách mt phạm hùng 2 căn hxh p4q8
Đường Phạm Hùng, Phường 04, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
52 m2 (4x13)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 1 lầu 4x13m cách MT Phạm Hùng 2 căn HXH P4Q8
+ Diện tích: 4 x 13m, nở hậu
+ Nhà còn ở tốt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, nhà sạch sẽ dọn vào ở ngay.
+ Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, giao thông thuận tiện.
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 7.2 Tỷ (Thương lượng)
+ Diện tích: 4 x 13m, nở hậu
+ Nhà còn ở tốt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, nhà sạch sẽ dọn vào ở ngay.
+ Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, giao thông thuận tiện.
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 7.2 Tỷ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 lầu 4x13m cách mt phạm hùng 2 căn hxh p4q8", có mã số #308004, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu