Nhà 104m2 hẻm ô tô rộng 5m, 4 tầng 8pn, gần đh ngân hàng – có sẵn thu nhập 22tr/tháng, chỉ 9,6 tỷ
Đường Số 9, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 600 triệu
104 m2 (5x21)
8 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 4 TẦNG – 104M2 – DÒNG TIỀN 22TR – GIÁ CHỈ 9,6 TỶ ????
• Nhà 1 trệt 3 lầu + tum, 8PN – 4WC, sẵn mô hình CHDV khai thác ngay.
• Diện tích lớn 104m2 (5x21), tổng sàn 365m2 – cực hiếm phân khúc.
• Hẻm nhựa ô tô rộng 5m, khu an ninh – khách thuê ổn định, kín phòng.
• Gần ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, Hoàng Diệu 2 – tiện ích đầy đủ.
• &n
• Nhà 1 trệt 3 lầu + tum, 8PN – 4WC, sẵn mô hình CHDV khai thác ngay.
• Diện tích lớn 104m2 (5x21), tổng sàn 365m2 – cực hiếm phân khúc.
• Hẻm nhựa ô tô rộng 5m, khu an ninh – khách thuê ổn định, kín phòng.
• Gần ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, Hoàng Diệu 2 – tiện ích đầy đủ.
• &n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 104m2 hẻm ô tô rộng 5m, 4 tầng 8pn, gần đh ngân hàng – có sẵn thu nhập 22tr/tháng, chỉ 9,6 tỷ", có mã số #308740, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu