Nhà 2 lầu/st cạnh mt phạm hùng p5q8, giá : 8.9 tỷ (thương lượng)
Đường Phạm Hùng, Phường 05, Quận 8, TP HCM
8 tỷ 900 triệu
45 m2 (36x12.5)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 2 lầu/ST cạnh MT Phạm Hùng P5Q8
+ Diện tích: 3.6 x 12.5m
+ Kết cấu: Nhà chủ xây ở nên rất kiên cố gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, dọn vào ở ngay.
+ Cách mặt tiền Phạm Hùng 2 căn, khu ngân hàng, tiện di chuyển đi tất cả các hướng.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng hoàn công đủ.
+ Giá : 8.9
+ Diện tích: 3.6 x 12.5m
+ Kết cấu: Nhà chủ xây ở nên rất kiên cố gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, dọn vào ở ngay.
+ Cách mặt tiền Phạm Hùng 2 căn, khu ngân hàng, tiện di chuyển đi tất cả các hướng.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng hoàn công đủ.
+ Giá : 8.9
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 lầu/st cạnh mt phạm hùng p5q8, giá : 8.9 tỷ (thương lượng)", có mã số #307979, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu