Nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m âu dương lân p. chánh hưng (p3q8 cũ). giá 6,6 tỷ tl nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m âu dương lân p. chánh hưng (p3q8 cũ). giá 6,6 tỷ tl
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 600 triệu
60 m2 (415x15)
4 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m Âu Dương Lân P. Chánh Hưng (P3Q8 cũ). Giá 6,6 tỷ TL
+ Diện tích: 4.15 x 15m, nở hậu 5.5m
+ Kết cấu: Trệt, 1 Lầu, 4PN, 2WC. Có 2 PN dưới trệt. Nhà hơi cũ, có thể cải tạo hoặc xây mới.
+ Vị trí: Hẻm 4m, cách mặt tiền đường lớn Âu Dương Lân 200m, gần chợ, trường học ... Đi chuyển qua Q5, 1, 4, 7 chỉ 5 phút.
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
+ Hướng : Đông Nam
+ Diện tích: 4.15 x 15m, nở hậu 5.5m
+ Kết cấu: Trệt, 1 Lầu, 4PN, 2WC. Có 2 PN dưới trệt. Nhà hơi cũ, có thể cải tạo hoặc xây mới.
+ Vị trí: Hẻm 4m, cách mặt tiền đường lớn Âu Dương Lân 200m, gần chợ, trường học ... Đi chuyển qua Q5, 1, 4, 7 chỉ 5 phút.
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.
+ Hướng : Đông Nam
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 415 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m âu dương lân p. chánh hưng (p3q8 cũ). giá 6,6 tỷ tl nhà 2 tầng nở hậu hẻm 4m âu dương lân p. chánh hưng (p3q8 cũ). giá 6,6 tỷ tl", có mã số #307997, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu