Nhà 3.6x19m hẻm 4m âu dương lân p3q8 (lộ giới ít)
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
8 tỷ 960 triệu
68 m2 (36x19)
6 pn
7 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 3.6x19m hẻm 4m Âu Dương Lân P3Q8 (lộ giới ít)
+ Diện tích: 3.6 x 19m, lộ giới ít
+ Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu + sân thượng trước sau, 6 phòng ngủ, 7 toilet, ban công rộng, view thoáng. Nhà xây kiên cố, nội thất đẹp, thiết kế hiện đại. Phù hợp ở gia đình đông người hoặc làm căn hộ dịch vụ.
+ Cách mặt tiền 50m, hẻm thông thoáng, khu dân trí cao. Gần chợ Rạch Ông – cầu Nguyễn Văn Cừ – di chuyển nhanh Q1, Q5, Q7.
+ Hướng Nam
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
+ Diện tích: 3.6 x 19m, lộ giới ít
+ Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu + sân thượng trước sau, 6 phòng ngủ, 7 toilet, ban công rộng, view thoáng. Nhà xây kiên cố, nội thất đẹp, thiết kế hiện đại. Phù hợp ở gia đình đông người hoặc làm căn hộ dịch vụ.
+ Cách mặt tiền 50m, hẻm thông thoáng, khu dân trí cao. Gần chợ Rạch Ông – cầu Nguyễn Văn Cừ – di chuyển nhanh Q1, Q5, Q7.
+ Hướng Nam
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3.6x19m hẻm 4m âu dương lân p3q8 (lộ giới ít)", có mã số #309116, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu