Nhà 3 tầng mt nguyễn hữu huân – 5pn – gần biển – 7.8 tỷ
Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
7 tỷ 990 triệu
46 m2 (4x12)
5 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà 3 tầng mặt tiền đường Nguyễn Hữu Huân - Giá 7,8 Tỷ. Hướng Đông Bắc. - 5 phút ra biển, gần chợ, trường học – tiện ích đủ đầy- Diện tích : 46.3m2 ( ngang 3.7m )- Nhà 3 tầng , 5 pn , 4wc và 1 phòng thờ- Giá bán : 7,8 Tỷ thương lượng- Sổ hồng chính chủ☎️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng mt nguyễn hữu huân – 5pn – gần biển – 7.8 tỷ", có mã số #311200, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu