TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 3 x 15m/nh6m phạm thế hiển p4q8 gần parcmall q8
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 04, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
45 m2 (3x15)
4 pn
5 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 3 x 15m/NH6m Phạm Thế Hiển P4Q8 gần ParcMall Q8
+ Diện tích: 3 x 15m, nở hậu 6m
+ Kết cấu: Nhà mới, chủ kỹ tính xây ở nên rất kiên cố gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 4PN, 5 WC, dọn vào ở ngay.
+ Hẻm trước nhà 3m, xe cộ qua lại dễ dàng, an ninh, yên tĩnh, 5 phút qua ParcMall Q8, tiện di chuyển qua các quận trung tâm, thích hợp gia đình an cư.
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ
+ Hướng Tây Bắc
+ Diện tích: 3 x 15m, nở hậu 6m
+ Kết cấu: Nhà mới, chủ kỹ tính xây ở nên rất kiên cố gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 4PN, 5 WC, dọn vào ở ngay.
+ Hẻm trước nhà 3m, xe cộ qua lại dễ dàng, an ninh, yên tĩnh, 5 phút qua ParcMall Q8, tiện di chuyển qua các quận trung tâm, thích hợp gia đình an cư.
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ
+ Hướng Tây Bắc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 3 x 15m/nh6m phạm thế hiển p4q8 gần parcmall q8", có mã số #307485, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu