Nhà 51m2 1lầu/st hưng phú p8q8 ko lộ giới shhc
Đường Hưng Phú, Phường 08, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 680 triệu
51 m2 (5x10)
4 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 51m2 1lầu/ST Hưng Phú P8Q8 ko lộ giới SHHC
+ Diện tích: 5 x 10m
+ Kết cấu: Nhà xây dựng kiên cố, sạch sẽ gồm trệt, lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ (tầng trệt có 1 phòng), 3WC.
+ Hẻm cụt, an ninh, yên tĩnh, cách mặt tiền 70m, giao thông thuận tiện đi tất cả các hướng, thích hợp gia đình đông thành viên.
+ Hướng Bắc
+ Sổ hồng hoàn công, khu dân cư hiện hữu.
+ Diện tích: 5 x 10m
+ Kết cấu: Nhà xây dựng kiên cố, sạch sẽ gồm trệt, lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ (tầng trệt có 1 phòng), 3WC.
+ Hẻm cụt, an ninh, yên tĩnh, cách mặt tiền 70m, giao thông thuận tiện đi tất cả các hướng, thích hợp gia đình đông thành viên.
+ Hướng Bắc
+ Sổ hồng hoàn công, khu dân cư hiện hữu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 51m2 1lầu/st hưng phú p8q8 ko lộ giới shhc", có mã số #308851, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu