Nhà 5x22m trung tâm nhà bè, hẻm xe hơi, shr, giá chỉ 5,95 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
5 tỷ 950 triệu
110 m2 (5x22)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ DIỆN TÍCH LỚN — TRUNG TÂM XÃ NHÀ BÈ
???? Diện tích: 5m x 22m, công nhận đẹp???? Kết cấu: 1 trệt????️ Công năng: 2 phòng ngủ, 2 WC✨ Có thể cải tạo thêm 1 phòng ngủ nếu cần
✅ Nhà chính chủ, sơn phết lại hoặc cải tạo nhẹ là vào ở cực ổn✅ Diện tích rộng, thông số đẹp, nhà thoáng mát✅ Hẻm xe hơi thông tứ hướng, di chuyển thuận tiện✅ Khu vực dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ✅ Kết nối nhanh qua các quận trung tâm
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ vay ngân hàng
???? Giá bán: 5,95 tỷ, còn thương lượng???? Liên hệ 0788639468 Châu xem nhà và làm việc chính chủ
???? Diện tích: 5m x 22m, công nhận đẹp???? Kết cấu: 1 trệt????️ Công năng: 2 phòng ngủ, 2 WC✨ Có thể cải tạo thêm 1 phòng ngủ nếu cần
✅ Nhà chính chủ, sơn phết lại hoặc cải tạo nhẹ là vào ở cực ổn✅ Diện tích rộng, thông số đẹp, nhà thoáng mát✅ Hẻm xe hơi thông tứ hướng, di chuyển thuận tiện✅ Khu vực dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ✅ Kết nối nhanh qua các quận trung tâm
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ vay ngân hàng
???? Giá bán: 5,95 tỷ, còn thương lượng???? Liên hệ 0788639468 Châu xem nhà và làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 5x22m trung tâm nhà bè, hẻm xe hơi, shr, giá chỉ 5,95 tỷ", có mã số #321751, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu