Nhà cách chỗ đậu oto vài bước chân hưng phú p10q8
Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 750 triệu
39 m2 (6x6.5)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà cách chỗ đậu oto vài bước chân Hưng Phú P10Q8
+ Diện tích : 6 x 6.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, có 3 Phòng Ngủ, 3WC.
+ Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, xe hơi cách nhà 5m
+ Hướng Tây
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công
+ Giá : 4.75 Tỷ (Thương lượng chính chủ)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích : 6 x 6.5m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, có 3 Phòng Ngủ, 3WC.
+ Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, xe hơi cách nhà 5m
+ Hướng Tây
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công
+ Giá : 4.75 Tỷ (Thương lượng chính chủ)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cách chỗ đậu oto vài bước chân hưng phú p10q8", có mã số #309646, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu