TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà cấp 4 (5x9m) nhà cũ tiện xây mới hưng phú p8q8. giá: 3.88 tỷ
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
3 tỷ 880 triệu
45 m2 (5x9)
1 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà cấp 4 (5x9m) nhà cũ tiện xây mới Hưng Phú P8Q8. Giá: 3.88 tỷ
+ Diện tích: 5 x 9m
+ Nhà cũ tiện cải tạo hoặc xây dựng mới, hẻm thông trước nhà 3m, ngay cầu Chữ Y, vài bước qua Q1, 5,... dễ dàng đi các quận trung tâm.
+ Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
+ Hướng Đông
+ Giá : 3.88 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
☎ 0️⃣ x 9️
+ Diện tích: 5 x 9m
+ Nhà cũ tiện cải tạo hoặc xây dựng mới, hẻm thông trước nhà 3m, ngay cầu Chữ Y, vài bước qua Q1, 5,... dễ dàng đi các quận trung tâm.
+ Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
+ Hướng Đông
+ Giá : 3.88 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
☎ 0️⃣ x 9️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà cấp 4 (5x9m) nhà cũ tiện xây mới hưng phú p8q8. giá: 3.88 tỷ", có mã số #307490, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu