Nhà dân xây,cầu diễn,ngọa long,t,máy,oto đỗ cổng,dt:40mx6t,8ty
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8 tỷ
40 m2 (4x10)
5 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ DÂN XÂY,CẦU DIỄN,NGỌA LONG,T,MÁY,OTO ĐỖ CỔNG,DT:40mx6T,8TY- Vị trí gần với sân bóng Minh Khai, các đơn vị hành chính công phường Minh Khai cũ, vài bước chân là đến Trường Tiểu Học Minh Khai A, THCS Nguyễn Thị Minh Khai, Trường MN Phú Minh, Trường MN Nuyên Xá,.. ĐH Công Nghiệp Hà Nội, CĐ FPT,, ĐH Đông Á, DDH Thương Mại, ĐH Tài Nguyên Môi Trường...- Tiện ích gần chợ đầu mối, chợ sinh viên, ga tàu điện Minh Khai+ Ga Nhổn, trường học,đặc biệt gần với Công Viên Công Nghệ Số đang được triển khai và xây dựng.- Tương lai sẽ cực kỳ phát triển, hạ tầng đông bộ, tầm nhìn khu vực Bắc Từ Liêm sẽ trở thành Lá Phổi Xanh của Hà Nội.- Căn nhà được thiết kế chuẩn người Bắc, thang máy nhập khẩu, phù hợp với gia đình có bố mẹ già, nhiều thế hệ, mỗi phòng đều có ban công riêng, đón ánh sáng tự nhiên, cực kỳ thoáng. An ninh tốt, hàng xóm thân thiện. Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Giao thông thuận tiện QL32, Hồ Tùng Mậu, Văn Tiến Dũng, Đức Diễn, Xuân Phương, Phương Canh, Mỹ Đình, Trịnh Văn Bô, Doãn Kế Thiện, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Phạm Hùng, Huy Du, Nguyễn Cơ Thạch,...- Sổ nở hậu, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ: Hậu Nguyễn: 0979049945 - Chuyên nhà phân lô\'
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà dân xây,cầu diễn,ngọa long,t,máy,oto đỗ cổng,dt:40mx6t,8ty", có mã số #317391, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu