Nhà đẹp cổ linh, 8 tầng thang máy, ôtô tránh, đối diện aeon long biên
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
22 tỷ
91 m2 (4x22.75)
4 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
nhà đẹp Cổ Linh, 8 tầng thang máy, ôtô tránh, đối diện Aeon Long Biên
-Vị trí : khu vực Cổ Linh, đối diện trung tâm thương mại Aeon, cách cầu Vĩnh Tuy 50m
-Thông tin căn nhà :
-Vị trí : khu vực Cổ Linh, đối diện trung tâm thương mại Aeon, cách cầu Vĩnh Tuy 50m
-Thông tin căn nhà :
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp cổ linh, 8 tầng thang máy, ôtô tránh, đối diện aeon long biên", có mã số #310600, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu