Nhà đẹp hiếm huỳnh thiện lộc, tân phú, hẻm 8m thông tứ tung, ở sướng – kinh doanh tốt, nhỉnh 11 tỷ
Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
11 tỷ
67 m2 (47x15)
4 pn
4 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp hiếm Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, hẻm 8m thông tứ tung, ở sướng – kinh doanh tốt, nhỉnh 11 tỷ
???? Diện tích: 67m2, 4,7 x 15m (nở hậu tài lộc)
???? Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng
????️ 4 phòng ngủ, 5 WC – thiết kế hiện đại, kiên cố
???? Hẻm rộng 8m, xe tải tránh, khu dân trí cao, an ninh
???? Vị trí đẹp: gần Huỳnh Thiện Lộc, Lũy Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu, tiện ích đầy đủ, di chuyển cực tiện
???? Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ
???? Giá: hơn 11 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí)
???? Nhà vừa ở vừa đầu tư cực ổn – xem là thích, chốt là lời!???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế!
------
NHÀ THẬT - HÌNH THẬT - THÔNG TIN THẬT
CHỈ TIẾP KHÁCH THẬT - THIỆN CHÍ MUA
KHÔNG TIẾP TRUNG GIAN
XIN CẢM ƠN
------
???? Diện tích: 67m2, 4,7 x 15m (nở hậu tài lộc)
???? Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng
????️ 4 phòng ngủ, 5 WC – thiết kế hiện đại, kiên cố
???? Hẻm rộng 8m, xe tải tránh, khu dân trí cao, an ninh
???? Vị trí đẹp: gần Huỳnh Thiện Lộc, Lũy Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu, tiện ích đầy đủ, di chuyển cực tiện
???? Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ
???? Giá: hơn 11 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí)
???? Nhà vừa ở vừa đầu tư cực ổn – xem là thích, chốt là lời!???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế!
------
NHÀ THẬT - HÌNH THẬT - THÔNG TIN THẬT
CHỈ TIẾP KHÁCH THẬT - THIỆN CHÍ MUA
KHÔNG TIẾP TRUNG GIAN
XIN CẢM ƠN
------
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp hiếm huỳnh thiện lộc, tân phú, hẻm 8m thông tứ tung, ở sướng – kinh doanh tốt, nhỉnh 11 tỷ", có mã số #311197, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu