TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà đẹp mặt hồ ngọc lâm , gara, kinh doanh, ôtô đỗ cửa
Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
40 m2 (33x12.1)
3 pn
3 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà đẹp mặt hồ Ngọc Lâm , gara, kinh doanh, ôtô đỗ cửa
-Vị trí : khu vực Ngọc Lâm, nhà mặt hồ, ôtô đỗ cửa, gần bến xe - vườn hoa - chợ
-Nhà xây 40m x 5 tầng, tổng 3 ngủ, đủ công năng, nhà mặt hồ thoáng vĩnh viễn
-Sổ đỏ pháp lý rõ ràng
Giá bán : 14.8 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Ngọc Lâm, nhà mặt hồ, ôtô đỗ cửa, gần bến xe - vườn hoa - chợ
-Nhà xây 40m x 5 tầng, tổng 3 ngủ, đủ công năng, nhà mặt hồ thoáng vĩnh viễn
-Sổ đỏ pháp lý rõ ràng
Giá bán : 14.8 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà đẹp mặt hồ ngọc lâm , gara, kinh doanh, ôtô đỗ cửa", có mã số #307776, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu