Nhà đẹp ngọc lâm, 7 tầng, thang máy, ôtô, ngõ thông
Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 600 triệu
38 m2 (38x10)
4 pn
5 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà đẹp Ngọc Lâm, 7 tầng, thang máy, ôtô, ngõ thông
-Vị trí : khu vực Ngọc Lâm, gần Mipec, ngõ thông, cách cầu Chương Dương 200m
-Thông tin căn nhà :
-Vị trí : khu vực Ngọc Lâm, gần Mipec, ngõ thông, cách cầu Chương Dương 200m
-Thông tin căn nhà :
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp ngọc lâm, 7 tầng, thang máy, ôtô, ngõ thông", có mã số #310416, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu