Nhà đẹp ngọc lâm, 80m x 6 tầng, mt 4.8m, gara, thang máy, full nội thất
Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
21 tỷ
80 m2 (48x16.7)
6 pn
7 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà đẹp Ngọc Lâm, 80m x 6 tầng, MT 4.8m, gara, thang máy, full nội thất
-Vị trí : khu vực Ngọc Lâm, gần Mipec Riverside, cách cầu Chương Dương 200m
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 80m x 6 tầng, MT 4.8m
+ Gara, thang máy, tổng 6 ngủ khép kín, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 21 tỷ ( làm việc chính chủ )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Ngọc Lâm, gần Mipec Riverside, cách cầu Chương Dương 200m
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 80m x 6 tầng, MT 4.8m
+ Gara, thang máy, tổng 6 ngủ khép kín, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 21 tỷ ( làm việc chính chủ )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp ngọc lâm, 80m x 6 tầng, mt 4.8m, gara, thang máy, full nội thất", có mã số #309826, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu