TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà đẹp, phân lô lâm hạ, ôtô tránh, gara 7 chỗ, thang máy, full nội thất
Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
29 tỷ 500 triệu
70 m2 (5x14)
4 pn
6 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
nhà đẹp, phân lô Lâm Hạ, ôtô tránh, gara 7 chỗ, thang máy, full nội thất
-Vị trí : khu vực Lâm Hạ, cạnh hồ điều hoà công viên cây xanh, gần bệnh viện Tâm Anh- cầu Trần Hưng Đạo, trước nhà ôtô tránh, 7 chỗ ngủ trong nhà
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 70m x 7 tầng, mặt tiền 5m
+ Tổng 4 ngủ master, thang máy hiện đại, full nội thất cơ bản
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 29.5 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
nhà đẹp, phân lô Lâm Hạ, ôtô tránh, gara 7 chỗ, thang máy, full nội thất
-Vị trí : khu vực Lâm Hạ, cạnh hồ điều hoà công viên cây xanh, gần bệnh viện Tâm Anh- cầu Trần Hưng Đạo, trước nhà ôtô tránh, 7 chỗ ngủ trong nhà
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 70m x 7 tầng, mặt tiền 5m
+ Tổng 4 ngủ master, thang máy hiện đại, full nội thất cơ bản
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 29.5 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà đẹp, phân lô lâm hạ, ôtô tránh, gara 7 chỗ, thang máy, full nội thất", có mã số #307636, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu