Nhà dòng tiền 240 triệu, view sông, cạnh phú mỹ hưng, hơn 10 tỷ
Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
10 tỷ 600 triệu
90 m2 (5x18)
4 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà phố view sông thoáng mát, cạnh Phú Mỹ Hưng
- Nhà có diện tích ngang 5m, dài 18m
- Nhà có diện tích ngang 5m, dài 18m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà dòng tiền 240 triệu, view sông, cạnh phú mỹ hưng, hơn 10 tỷ", có mã số #308592, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu