Nhà gò vấp sát mặt tiền giảm 1 tỷ chốt nhanh
Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
74 m2 (3x24)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa: Bùi Quang Là, AHT , HCM. Cách đúng 1 căn ra mặt tiền đường lớn. Hẻm xe tải 6m thông thoáng, kinh doanh đỉnh. Diện tích: 74m (3m x 24m) - Sổ vuông đẹp. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Gồm 3 PN, 2 WC (Có phòng ngủ tầng trệt cho người lớn tuổi). Tiện ích: Gần Emart Phan Huy Ích, chợ, trường học. Khu dân cư an ninh, trí thức. Khai thác: Đang cho thuê làm SPA, có dòng tiền ngay khi mua. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản sinh lời cao.Hỗ trợ pháp lý & xem nhà 24/7!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà gò vấp sát mặt tiền giảm 1 tỷ chốt nhanh", có mã số #320280, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu