Nhà góc 2 tầng hẻm 314 âu dương lân p3q8. giá 4.78 tỷ
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 780 triệu
37 m2 (44x8)
2 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà góc 2 tầng hẻm 314 Âu Dương Lân P3Q8. Giá 4.78 tỷ
+ Diện tích : 4.4 x 8m, nở hậu. DT: 37m2. DT sàn: 72m2
+ Kết cấu : Trệt, Lầu. Bao gồm 2 Phòng Ngủ, 2 WC. Nhà mới vào ở ngay, đầy đủ trang thiết bị hiện đại, ban công rộng rãi, 2 lớp cửa bảo vệ an toàn kiên cố. Thiết kế theo phong cách cổ điển. Cầu thang đá hoa cương.
+ Gần chợ Rạch Ông, trường học, siêu thị tiện ích. Cách cầu Chữ Y 500m.
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ.
+ Hướng: Bắc
+ Giá : 4.78 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎
+ Diện tích : 4.4 x 8m, nở hậu. DT: 37m2. DT sàn: 72m2
+ Kết cấu : Trệt, Lầu. Bao gồm 2 Phòng Ngủ, 2 WC. Nhà mới vào ở ngay, đầy đủ trang thiết bị hiện đại, ban công rộng rãi, 2 lớp cửa bảo vệ an toàn kiên cố. Thiết kế theo phong cách cổ điển. Cầu thang đá hoa cương.
+ Gần chợ Rạch Ông, trường học, siêu thị tiện ích. Cách cầu Chữ Y 500m.
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ.
+ Hướng: Bắc
+ Giá : 4.78 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà góc 2 tầng hẻm 314 âu dương lân p3q8. giá 4.78 tỷ", có mã số #309394, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu