Nhà hẻm 8m nở hậu 1 lầu âu dương lân p3q8, giá : 7.2 tỷ (thương lượng)
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
53 m2 (35x15)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà hẻm 8m nở hậu 1 lầu Âu Dương Lân P3Q8
+ Diện tích: 3.5 x 15m, nở hậu
+ Nhà gồm 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC. Còn mới, dọn vào ở ngay.
+ Hẻm trước nhà 8m, xe hơi ra vào dễ dàng, cách mặt tiền 30m, hẻm thẳng, an ninh, khu vực hàng quán hoạt đông nhộn nhịp. Gần cầu Chữ Y, 5 phút qua Parc Mall, tiện đi chuyển đi tất cả các hướng.
+ Hướng Đông Bắc
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Diện tích: 3.5 x 15m, nở hậu
+ Nhà gồm 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC. Còn mới, dọn vào ở ngay.
+ Hẻm trước nhà 8m, xe hơi ra vào dễ dàng, cách mặt tiền 30m, hẻm thẳng, an ninh, khu vực hàng quán hoạt đông nhộn nhịp. Gần cầu Chữ Y, 5 phút qua Parc Mall, tiện đi chuyển đi tất cả các hướng.
+ Hướng Đông Bắc
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm 8m nở hậu 1 lầu âu dương lân p3q8, giá : 7.2 tỷ (thương lượng)", có mã số #308856, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu