Nhà hẻm nguyễn văn quỳ - quận 7 - dtsd 36m2 - 2 tầng - 2.5 tỷ
Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
2 tỷ 500 triệu
17 m2 (4x5)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
????DTST 36m, ngang 4m nở hậu 4m2, dài 4m7. Chỉ 2.5 tỷ???? Nhà 1 trệt 1 lầu, có gác lửng. 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.???? Nhà thiết kế nhỏ xinh, vào ở ngay.???? Hẻm xe hơi cách 50m.✅ Gần siêu thị, gần trường học, gần chợ. Tiện ích không thiếu gì.
(S)
(S)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 17 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm nguyễn văn quỳ - quận 7 - dtsd 36m2 - 2 tầng - 2.5 tỷ", có mã số #310538, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu