Nhà hẻm xe hơi 1806/127 đường huỳnh tấn phát, nhà bè - 5m ❌ 22m chỉ 5 tỷ 950
Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
5 tỷ 950 triệu
110 m2 (5x22)
2 pn
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
⭐️ Nhà Hẻm Xe Hơi 1806/127 Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 5M ❌ 22M - Cách Phú Mỹ Hưng 5Phút.____________________________________????????????Giá: 5Tỷ950 . (TL)✅ Diện tích: 5m ❌ 22m . ✅ Hiện trạng: Cấp 4 / tặng giấy phép xây dựng mới ( 1 trệt , 2Lầu, Sân thượng ).✅ Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ : 0788639468 ChâuXem nhà thương lượng chính chủ Xin cảm ơn quan tâm
Liên hệ : 0788639468 ChâuXem nhà thương lượng chính chủ Xin cảm ơn quan tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi 1806/127 đường huỳnh tấn phát, nhà bè - 5m ❌ 22m chỉ 5 tỷ 950", có mã số #319874, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu