TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà lô góc – ngõ ô tô tải – cách phố hoàng hoa thám hơn 20m căn nhà hiếm trong khu ba đình, vị trí cực đẹp – ở sướng, đi lại thuận tiện, có thể kinh doanh
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
12 tỷ 950 triệu
31 m2 (5x7)
4 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ LÔ GÓC – NGÕ Ô TÔ TẢI – CÁCH PHỐ HOÀNG HOA THÁM HƠN 20M
Căn nhà hiếm trong khu Ba Đình, vị trí cực đẹp – ở sướng, đi lại thuận tiện, có thể kết hợp kinh doanh.
Căn nhà hiếm trong khu Ba Đình, vị trí cực đẹp – ở sướng, đi lại thuận tiện, có thể kết hợp kinh doanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà lô góc – ngõ ô tô tải – cách phố hoàng hoa thám hơn 20m căn nhà hiếm trong khu ba đình, vị trí cực đẹp – ở sướng, đi lại thuận tiện, có thể kinh doanh", có mã số #307456, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu