Nhà phân lô dân trí cao – tỉnh lộ 43, tp. thủ đức, tp. hồ chí minh– full nội thất cao cấp – chỉ 4 tỷ nhỉnh
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
1 nghìn
51 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO – TỈNH LỘ 43 – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – CHỈ 4 TỶ NHỈNH- Địa chỉ : khu chế xuất Linh Trung – đường Ngô Chí Quốc, phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh- Diện tích : 50,3 m2- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu kiên cố, 2 PN, 2WC, Phòng khách, bếp.- Tặng toàn bộ nội thất cao cấp – vào ở ngay- Khu phân lô đồng bộ, dân trí cao- Không gian sống yên tĩnh, sạch đẹp- Gần Khu Chế Xuất Linh Trung- Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ- Đường xe hơi trước nhà, di chuyển thuận tiện- Sổ hồng riêng vuông vức- Hoàn công đầy đủ – pháp lý chuẩn chỉnh* Giá bán : 4tyxxxLIÊN HỆ : 0336161268
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phân lô dân trí cao – tỉnh lộ 43, tp. thủ đức, tp. hồ chí minh– full nội thất cao cấp – chỉ 4 tỷ nhỉnh", có mã số #321467, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu