Nhà mặt tiền cityland phan văn trị 100m2 4 tầng mái thái ngang 5m kd tốt có t.máy 24.5 tỷ.
Đường Phan Văn Trị, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
24 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
5 pn
5 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mặt tiền Cityland Phan Văn Trị 100m2 4 tầng mái Thái ngang 5m KD tốt có T.máy 24.5 tỷ.
* Chủ cần giải quyết công việc, bán căn nhà mặt tiền ngay trung tâm Phường 7 Gò Vấp, nơi hội tụ yếu tố sống và kinh doanh đẳng cấp.
* Nhà phố 4 lầu mái Thái thiết kế kiên cố, thang máy lên xuống vi vu, vừa ở vừa kinh doanh.
* Chủ cần giải quyết công việc, bán căn nhà mặt tiền ngay trung tâm Phường 7 Gò Vấp, nơi hội tụ yếu tố sống và kinh doanh đẳng cấp.
* Nhà phố 4 lầu mái Thái thiết kế kiên cố, thang máy lên xuống vi vu, vừa ở vừa kinh doanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền cityland phan văn trị 100m2 4 tầng mái thái ngang 5m kd tốt có t.máy 24.5 tỷ.", có mã số #320158, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu