Nhà mới 2 tầng (5.8x10m) sát hxh đường dương bá trạc p1q8. giá: 5.68 tỷ
Dương Bá Trạc, Phường 01, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 680 triệu
60 m2 (58x10)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới 2 tầng (5.8x10m) sát HXH đường Dương Bá Trạc P1Q8. Giá: 5.68 tỷ
+ Diện tích: 5.8 x 10m, nở hậu. DT: 60m2. DT sàn: 120m2
+ Kết cấu: Nhà 1 lầu, 3PN, 3WC.
+ Vị trí: Cách đường chính 50m, gần cầu Nguyễn Văn Cừ, chợ Rạch Ông, hẻm thông nhiều hướng.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng hoàn công, khu dân cư hiện hữu.
+ Giá : 5.68 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
☎ 0️
+ Diện tích: 5.8 x 10m, nở hậu. DT: 60m2. DT sàn: 120m2
+ Kết cấu: Nhà 1 lầu, 3PN, 3WC.
+ Vị trí: Cách đường chính 50m, gần cầu Nguyễn Văn Cừ, chợ Rạch Ông, hẻm thông nhiều hướng.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng hoàn công, khu dân cư hiện hữu.
+ Giá : 5.68 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 098 456 1668
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 2 tầng (5.8x10m) sát hxh đường dương bá trạc p1q8. giá: 5.68 tỷ", có mã số #309638, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu