Nhà mới hẻm thông hưng phú thông ra ba đình p8q8
Đường Hưng Phú, Phường 08, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 480 triệu
30 m2 (32x9)
3 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới hẻm thông Hưng Phú thông ra Ba Đình P8Q8
+ Diện tích: 3.2 x 9m, nở hậu 4.8m
+ Kết cấu: Nhà mới gồm trệt, 1 lầu đúc, 3PN, 2WC. Ban công 2 mặt hẻm, có 1 phòng ngủ dưới trệt, tặng kèm nội thất mới: 3 máy lạnh + năng lượng mặt trời.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng hiện hữu, hoàn công đầy đủ.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 4.48 Tỷ (Thương lượng)
+ Diện tích: 3.2 x 9m, nở hậu 4.8m
+ Kết cấu: Nhà mới gồm trệt, 1 lầu đúc, 3PN, 2WC. Ban công 2 mặt hẻm, có 1 phòng ngủ dưới trệt, tặng kèm nội thất mới: 3 máy lạnh + năng lượng mặt trời.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng hiện hữu, hoàn công đầy đủ.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 4.48 Tỷ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới hẻm thông hưng phú thông ra ba đình p8q8", có mã số #308670, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu