Nhà mới trần phú – vĩnh nguyên – 143m² ngang 7m nở hậu – 6.5 tỷ
Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ 500 triệu
142 m2 (7x20)
3 pn
3 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mới rộng đẹp hẻm Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang ????- Diện tích: 142,8m2 ngang 7m nở hậu 9m. Hiện hẻm 2,4m sau QH đường 3m- Nhà 2 Tầng: 3PN, 3WC, phòng khách, phòng bếp, sân để xe rộng thoáng, sân thượng.... - Để lại toàn bộ nội thất như hình- Kề bệnh viện Vinmec, biển, Vinpearl... ????Giá bán: 6Tỷ500tr (có thương lượng) ????????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 142 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới trần phú – vĩnh nguyên – 143m² ngang 7m nở hậu – 6.5 tỷ", có mã số #309019, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu