Nhà phước long – 4 phòng trọ – dòng tiền sẵn – hẻm ô tô – 100.6m²
Đường Phước Long, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ CẤP 4 – HẺM Ô TÔ – PHƯỚC LONG, P. NAM NHA TRANG- Diện tích: 100,6 m2 (ngang 4,5 m) - Hẻm rộng 3 – 6,7m, quy hoạch 7m, ô tô ra vào thoải mái- Hiện trạng nhà cấp 4 gồm 4 phòng trọ đang cho thuê, có sẵn dòng tiền ổn định- Vị trí cách đường Phước Long chỉ 60m. Gần trường học, chợ Bình Tân, bệnh viện, khu dân cư đông đúc..- Thuận tiện ở, đầu tư hoặc xây mới- Giá bán: 5,5 tỷ - Lh:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phước long – 4 phòng trọ – dòng tiền sẵn – hẻm ô tô – 100.6m²", có mã số #309588, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu