Nhà siêu rẻ đường trường chinh 4,2x7, 2.6tỷ
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 600 triệu
30 m2 (42x7)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2wcDiện tích: 4,2M x 7M, hẻm 4m
Khu trung tâm Q.12, Sổ hồng riêngPhù hợp ở và kinh doanh online.Thuận tiện di chuyển Quận Tân Bình, Quận Gò Vấp...Gần chợ, siêu thị...
Khu trung tâm Q.12, Sổ hồng riêngPhù hợp ở và kinh doanh online.Thuận tiện di chuyển Quận Tân Bình, Quận Gò Vấp...Gần chợ, siêu thị...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà siêu rẻ đường trường chinh 4,2x7, 2.6tỷ", có mã số #310966, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu