Nhà thạnh lộc q.12, hẻm 8m xe hơi tránh 5 tầng chỉ 5.3 tỷ
Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 300 triệu
51 m2 (47x11.04)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà TL15 – Khu phố 3C, phường Thạnh Lộc, Quận 12, vị trí đẹp, giáp Gò Vấp, hẻm rộng xe hơi tránh nhau.
???? Diện tích công nhận: 50.6m² (4.7 x 11.04)
???? Kết cấu:
1 trệt
1 lửng
2 lầu
Sân thượng
4 phòng ngủ
1 phòng thờ
1 phòng khách
✨ Nhà xây kiên cố, công năng rất đầy đủ✨ Phù hợp gia đình đông người hoặc mua ở lâu dài✨ Tặng nội thất trong nhà
???? Hẻm rộng 8m – 2 xe hơi né nhau???? Xe hơi có thể đỗ cửa cả ngày
???? Vị trí đẹp:
Gần cầu An Lộc
Gần Nguyễn Oanh
Gầ
???? Diện tích công nhận: 50.6m² (4.7 x 11.04)
???? Kết cấu:
1 trệt
1 lửng
2 lầu
Sân thượng
4 phòng ngủ
1 phòng thờ
1 phòng khách
✨ Nhà xây kiên cố, công năng rất đầy đủ✨ Phù hợp gia đình đông người hoặc mua ở lâu dài✨ Tặng nội thất trong nhà
???? Hẻm rộng 8m – 2 xe hơi né nhau???? Xe hơi có thể đỗ cửa cả ngày
???? Vị trí đẹp:
Gần cầu An Lộc
Gần Nguyễn Oanh
Gầ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà thạnh lộc q.12, hẻm 8m xe hơi tránh 5 tầng chỉ 5.3 tỷ", có mã số #310974, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu