Nơ trang long, p.7, bình thạnh – giáp phan đăng lưu – 110m² – 5 tầng – hxh 5m – 19.5 tỷ
Đường Nơ Trang Long, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
19 tỷ 500 triệu
110 m2 (45x22)
8 pn
8 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
NƠ TRANG LONG, P.7, BÌNH THẠNH – GIÁP PHAN ĐĂNG LƯU – 110M² – 5 TẦNG – HXH 5M – 19.5 TỶ
• Diện tích: 110m² (4.5 x 22m), nở hậu 7.5m • Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu + sân thượng (5 tầng) • Công năng: 8PN – 8WC + mặt bằng kinh doanh • Hiện có HĐ thuê 25tr/tháng (phòng khám) • Hẻm 5m, xe tải ngủ trong nhà, thông tứ tung, kinh doanh tốt • Vị trí: ngay Nơ Trang Long – giáp Phan Đăng Lưu • Gần BV Gia Định, BV Ung Bướu, khu Phan Xích Long • Phù hợp mở phòng khám, CHDV, văn phòng • Khu hiếm nhà bán, giá trị khai thác cao • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 19.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 110m² (4.5 x 22m), nở hậu 7.5m • Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu + sân thượng (5 tầng) • Công năng: 8PN – 8WC + mặt bằng kinh doanh • Hiện có HĐ thuê 25tr/tháng (phòng khám) • Hẻm 5m, xe tải ngủ trong nhà, thông tứ tung, kinh doanh tốt • Vị trí: ngay Nơ Trang Long – giáp Phan Đăng Lưu • Gần BV Gia Định, BV Ung Bướu, khu Phan Xích Long • Phù hợp mở phòng khám, CHDV, văn phòng • Khu hiếm nhà bán, giá trị khai thác cao • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 19.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nơ trang long, p.7, bình thạnh – giáp phan đăng lưu – 110m² – 5 tầng – hxh 5m – 19.5 tỷ", có mã số #309321, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu