Phố kinh doanh, bán nhà mặt phố linh lang – kim mã thượng, 85m, chỉ 44 tỷ
Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
44 tỷ
85 m2 (45x18.9)
5 pn
5 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Sơn – chủ doanh nghiệp logistics, gửi bán căn nhà mặt phố Linh Lang – Kim Mã Thượng, khu nhiều người Nhật sinh sống, gần Lotte Center, Đào Tấn.
Diện tích 80m, mặt phố sầm uất, kinh doanh cực tốt, phù hợp nhà hàng, café, văn phòng hoặc cho thuê.
Tiện ích cao cấp xung quanh, kết nối nhanh Liễu Giai – Kim Mã – Văn Cao – Hồ Tây.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 44 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 80m, mặt phố sầm uất, kinh doanh cực tốt, phù hợp nhà hàng, café, văn phòng hoặc cho thuê.
Tiện ích cao cấp xung quanh, kết nối nhanh Liễu Giai – Kim Mã – Văn Cao – Hồ Tây.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 44 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phố kinh doanh, bán nhà mặt phố linh lang – kim mã thượng, 85m, chỉ 44 tỷ", có mã số #309751, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu