Phòng full đồ chính chủ cho sinh viên thuê tại ngõ 105 bạch mai
Phố 8/3, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3.5 triệu
30 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
PHÒNG FULL ĐỒ CHÍNH CHỦ CHO SINH VIÊN THUÊ TẠI Ngõ 105 BẠCH MAI Giá phòng 3.5tr/ tháng, phòng cho 2-3 người Không chung chủ, giờ giấc tự do, ra vào khóa vân tay Mỗi phòng đều đầy đủ nội thất chỉ cần đến ở: Điều hòa, nóng lạnh, tủ quần áo, bàn ghế, giường.Có chỗ nấu ăn, có sân phơi đồ rộng thoáng Khép kín, WC riêng trong phòng Nhà để xe tầng 1 rộng rãi, ra vào khóa vân tay, camera an ninh theo dõiWifi 5G Viettel Gần đại học Bách khoa, Xây Dựng, Kinh tế quốc dânLiên hệ Mr Tú: 0913597016
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phòng full đồ chính chủ cho sinh viên thuê tại ngõ 105 bạch mai", có mã số #307897, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu