Sang nhượng spa – nails cao cấp quận 11, hồ chí minh
Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, TP HCM
30 triệu
93 m2 (37x25)
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
HẠ GIÁ SANG NHANH CHỈ 420TRSANG NHƯỢNG SPA – NAILS CAO CẤP Q11Mô hình Nails – Gội đầu – Massage – Spa da – Đào tạo học viên - Phun xăm - Nối uốn Mi
- Diện tích: 93m2 (Ngang 3,7m x dài 25m)- Kết cấu: Trệt + Lửng + Lầu 1 + Sân thượng- Giá thuê: 30 triệu/tháng- Cọc nhà: 60 triệu- Hợp đồng thuê: 5 năm (còn 3 năm)Vào chỉ có thích mê vì decor sang chảnh đẹp đẽ.Liên hệ sdt 0963990092 để trao đổi thêm \"Không tiếp môi giới trung gian\"
- Diện tích: 93m2 (Ngang 3,7m x dài 25m)- Kết cấu: Trệt + Lửng + Lầu 1 + Sân thượng- Giá thuê: 30 triệu/tháng- Cọc nhà: 60 triệu- Hợp đồng thuê: 5 năm (còn 3 năm)Vào chỉ có thích mê vì decor sang chảnh đẹp đẽ.Liên hệ sdt 0963990092 để trao đổi thêm \"Không tiếp môi giới trung gian\"
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng spa – nails cao cấp quận 11, hồ chí minh", có mã số #322500, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu