Sang nhượng tiệm rửa xe & vá lốp - mặt tiền bình trị đông
Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
1 nghìn
400 m2 (8x50)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG TIỆM RỬA XE & VÁ LỐP - MẶT TIỀN BÌNH TRỊ ĐÔNGDo không có người quản lý, cần sang nhượng lại toàn bộ tâm huyết tiệm rửa xe đang hoạt động ổn định.
+ Thông tin chi tiết:- Địa chỉ: 357A Đường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh- Diện tích: 8m x 50m (Diện tích cực khủng, cực hiếm tại khu vực).- Tiện ích đi kèm: * Bãi đậu xe ô tô rộng rãi, sức chứa lên đến 15 chiếc.- Khu vực rửa xe và vá lốp riêng biệt, tối ưu quy trình.- Trang thiết bị: Sang nhượng đầy đủ đồ nghề (Máy nén khí, máy rửa xe cao áp, dụng cụ vá lốp...), vào là kinh doanh ngay không cần sắm sửa thêm.- Giá sang nhượng: liên hệ trực tiếp để thương lượng giá tốt nhất.- Anh chị thiện chí vui lòng gọi trực tiếp: 0378965139 (chính chủ) call/zalo
+ Thông tin chi tiết:- Địa chỉ: 357A Đường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh- Diện tích: 8m x 50m (Diện tích cực khủng, cực hiếm tại khu vực).- Tiện ích đi kèm: * Bãi đậu xe ô tô rộng rãi, sức chứa lên đến 15 chiếc.- Khu vực rửa xe và vá lốp riêng biệt, tối ưu quy trình.- Trang thiết bị: Sang nhượng đầy đủ đồ nghề (Máy nén khí, máy rửa xe cao áp, dụng cụ vá lốp...), vào là kinh doanh ngay không cần sắm sửa thêm.- Giá sang nhượng: liên hệ trực tiếp để thương lượng giá tốt nhất.- Anh chị thiện chí vui lòng gọi trực tiếp: 0378965139 (chính chủ) call/zalo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng tiệm rửa xe & vá lốp - mặt tiền bình trị đông", có mã số #309028, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu