Nhà mới đẹp – miếu 2 lê chân – ô tô cách nhà 15 bước chân vị trí thuộc ngõ kafa hồ sen đi vào, ngõ chạy thông, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện,
Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 950 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI ĐẸP – MIẾU 2 LÊ CHÂN – Ô TÔ CÁCH NHÀ 15 BƯỚC CHÂN
Vị trí thuộc ngõ Kafa Hồ Sen đi vào, ngõ chạy thông, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, trung tâm quận Lê Chân.
Diện tích 42m²Thiết kế 4 tầng hiện đại, tối ưu công năng sử dụng
Công năng gồm:
3 phòng ngủ rộng rãi (có 1 phòng master)
3 nhà vệ sinh
Phòng thờ riêng
Sân phơi thoáng mát
Nhà hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách vali về ởSổ đỏ chính chủ – pháp lý rõ ràng
Giá bán: 3 tỷ 950 triệu
Liên hệ em Phương Nhà Phố: 0862516595
#nhadepHaiphong #lechan #mieu2 #nhapho #batdongsanHaiphong #nhaxinh #muabannha #nhamoi #hosen
Vị trí thuộc ngõ Kafa Hồ Sen đi vào, ngõ chạy thông, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, trung tâm quận Lê Chân.
Diện tích 42m²Thiết kế 4 tầng hiện đại, tối ưu công năng sử dụng
Công năng gồm:
3 phòng ngủ rộng rãi (có 1 phòng master)
3 nhà vệ sinh
Phòng thờ riêng
Sân phơi thoáng mát
Nhà hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách vali về ởSổ đỏ chính chủ – pháp lý rõ ràng
Giá bán: 3 tỷ 950 triệu
Liên hệ em Phương Nhà Phố: 0862516595
#nhadepHaiphong #lechan #mieu2 #nhapho #batdongsanHaiphong #nhaxinh #muabannha #nhamoi #hosen
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới đẹp – miếu 2 lê chân – ô tô cách nhà 15 bước chân vị trí thuộc ngõ kafa hồ sen đi vào, ngõ chạy thông, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện,", có mã số #323803, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu