Bán nhà 3 tầng ngõ 2 chợ hàng cũ - bốt tròn
Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 200 triệu
50 m2 (5x10)
3 pn
3 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 3 TẦNG NGÕ 2 CHỢ HÀNG CŨ – BỐT TRÒN
Diện tích: 50m2 cả sân
Ngang: 5m
Hướng Nam mát mẻ
Công năng gồm: phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3WC, phòng thờ, sân phơi, sân chơi
Sân cổng riêng, ngõ nông, xe máy tránh nhau thoải mái
Khu dân cư đông đúc, gần chợ và đầy đủ tiện ích
Sổ đỏ chính chủGiá: 3,2 tỷ (thoả thuận)
Liên hệ: Lan Anh 0947335296
#nhadephaiphong #bannhalechan #nhabottron #nhahuongnam #lananhbds
Diện tích: 50m2 cả sân
Ngang: 5m
Hướng Nam mát mẻ
Công năng gồm: phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3WC, phòng thờ, sân phơi, sân chơi
Sân cổng riêng, ngõ nông, xe máy tránh nhau thoải mái
Khu dân cư đông đúc, gần chợ và đầy đủ tiện ích
Sổ đỏ chính chủGiá: 3,2 tỷ (thoả thuận)
Liên hệ: Lan Anh 0947335296
#nhadephaiphong #bannhalechan #nhabottron #nhahuongnam #lananhbds
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng ngõ 2 chợ hàng cũ - bốt tròn", có mã số #323986, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu