Nhà đẹp xây mới thiên lôi,ô tô đỗ sát nhà, có sân sau thoáng mát. vị trí trung tâm, gần chợ đôn và trường học các cấp.
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 990 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP XÂY MỚI THIÊN LÔI
Nhà 4 tầng độc lập, diện tích 60m² ngang 5m, ô tô đỗ sát nhà, có sân sau thoáng mát. Vị trí trung tâm, gần chợ Đôn và trường học các cấp.
Công năng: 4 ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, ban công. Tặng toàn bộ nội thất sẵn có.
Bìa đỏ chính chủ, giấy phép xây dựng đầy đủ.
Giá: 3 tỷ 990 triệu (có thoả thuận)
Địa chỉ: Số 51 Phạm Tử Nghi
Liên hệ em Phương Nhà Phố: 0862516595
#nhahaiphong #thienloi #muabannha #nhadep
Nhà 4 tầng độc lập, diện tích 60m² ngang 5m, ô tô đỗ sát nhà, có sân sau thoáng mát. Vị trí trung tâm, gần chợ Đôn và trường học các cấp.
Công năng: 4 ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, ban công. Tặng toàn bộ nội thất sẵn có.
Bìa đỏ chính chủ, giấy phép xây dựng đầy đủ.
Giá: 3 tỷ 990 triệu (có thoả thuận)
Địa chỉ: Số 51 Phạm Tử Nghi
Liên hệ em Phương Nhà Phố: 0862516595
#nhahaiphong #thienloi #muabannha #nhadep
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp xây mới thiên lôi,ô tô đỗ sát nhà, có sân sau thoáng mát. vị trí trung tâm, gần chợ đôn và trường học các cấp.", có mã số #323823, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu