TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sát q1 - nhà bình thạnh - bùi hữu nghĩa - chính chủ - gấp bán 10.5 tỷ - 4 x 15 - 3pn lớn - hxh tránh
Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 tỷ 400 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? 2 MẶT TIỀN DIÊN HỒNG – P1 BÌNH THẠNH – Ô TÔ TRÁNH ????
???? Diên Hồng nối Trường Sa – sát Chợ Bà Chiểu, mặt sau Bùi Hữu Nghĩa
???? 58m² (3.9 x 15) – vuông A4
???? Trệt + lầu – 3PN, 3WC – ở ngay
???? Đường nhựa ô tô tránh – đậu trước nhà
???? 2 mặt tiền trước sau hiếm – tiện ở + mở shop/văn phòng
???? Gần chợ, trường, bờ kè – đi Q1 nhanh
???? 10.5 tỷ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Diên Hồng nối Trường Sa – sát Chợ Bà Chiểu, mặt sau Bùi Hữu Nghĩa
???? 58m² (3.9 x 15) – vuông A4
???? Trệt + lầu – 3PN, 3WC – ở ngay
???? Đường nhựa ô tô tránh – đậu trước nhà
???? 2 mặt tiền trước sau hiếm – tiện ở + mở shop/văn phòng
???? Gần chợ, trường, bờ kè – đi Q1 nhanh
???? 10.5 tỷ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sát q1 - nhà bình thạnh - bùi hữu nghĩa - chính chủ - gấp bán 10.5 tỷ - 4 x 15 - 3pn lớn - hxh tránh", có mã số #308823, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu