Seri 2 căn nhà đẹp mới koong - 6 tầng thang máy - ngõ thông - ô tô vào nhà 11tỷ 2 long biên- hà nội.
Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 200 triệu
45 m2 (4x12)
3 pn
5 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
SERI 2 CĂN NHÀ ĐẸP MỚI KOONG - 6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ THÔNG - Ô TÔ VÀO NHÀ 11TỶ 2 LONG BIÊN- HÀ NỘI.Mô tả:
-Vị trí đẹp trung tâm phường Việt Hưng, gần KĐT Khai Sơn. Tiện ích ngập tràn, chợ, trường học các cấp gần nhà.
- Ngõ thông, ô tô vào nhà.
-Seri 2 căn nhà đẹp mới koong, thiết kế 6 tầng thang máy. Ô tô vào nhà.
+Tầng 1 : Gara ô tô
+Tầng 2 : Phòng khách + Bếp
+Tầng 3 + 4 + 5 : Mỗi tầng 1 Phòng ngủ + wc
+ Tầng 6 : Phòng thờ + sân chơi.
-Vị trí đẹp trung tâm phường Việt Hưng, gần KĐT Khai Sơn. Tiện ích ngập tràn, chợ, trường học các cấp gần nhà.
- Ngõ thông, ô tô vào nhà.
-Seri 2 căn nhà đẹp mới koong, thiết kế 6 tầng thang máy. Ô tô vào nhà.
+Tầng 1 : Gara ô tô
+Tầng 2 : Phòng khách + Bếp
+Tầng 3 + 4 + 5 : Mỗi tầng 1 Phòng ngủ + wc
+ Tầng 6 : Phòng thờ + sân chơi.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Seri 2 căn nhà đẹp mới koong - 6 tầng thang máy - ngõ thông - ô tô vào nhà 11tỷ 2 long biên- hà nội.", có mã số #308365, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu