TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Siêu hiếm, bán nhà nguyễn văn ngọc linh lang, ô tô tránh, kinh doanh, 60m đẹp
Phố Nguyễn Văn Ngọc, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ
60 m2 (5x14)
5 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Tuấn – chủ chuỗi nhà hàng Nhật, cần bán căn nhà Nguyễn Văn Ngọc – Linh Lang, gần Lotte, Đào Tấn, Kim Mã, tiện ích đầy đủ, nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 60m, ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, nhà xây chắc chắn, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc cho thuê.
Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 60m, ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, nhà xây chắc chắn, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc cho thuê.
Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Siêu hiếm, bán nhà nguyễn văn ngọc linh lang, ô tô tránh, kinh doanh, 60m đẹp", có mã số #307866, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu