Siêu hiếm, bán nhà văn cao, ô tô đỗ cửa, 6 tầng thang máy, mặt tiền rộng, chỉ 19.5 tỷ
Phố Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
19 tỷ 500 triệu
55 m2 (43x12.8)
5 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Nam – chủ doanh nghiệp thiết bị chiếu sáng, gửi bán căn nhà phố Văn Cao, gần Liễu Giai, Đội Cấn, tiện ích trung tâm Ba Đình.
Diện tích 55m, mặt tiền 4.3m, xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp ở hoặc cho thuê.
Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 19.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Diện tích 55m, mặt tiền 4.3m, xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp ở hoặc cho thuê.
Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 19.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm, bán nhà văn cao, ô tô đỗ cửa, 6 tầng thang máy, mặt tiền rộng, chỉ 19.5 tỷ", có mã số #308520, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu