Siêu hiếm, bán tòa apartment phố đào tấn, ô tô vào nhà, 8 tầng, chỉ 42 tỷ
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
42 tỷ
78 m2 (5x15.6)
8 pn
8 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Dũng – việt kiều Úc, gửi bán tòa apartment phố Đào Tấn, gần Linh Lang, Phan Kế Bính, Kim Mã, khu nhiều người Nhật sinh sống, tiện ích cao cấp.
Diện tích 78m, ô tô vào nhà, xây 8 tầng thang máy, thiết kế căn hộ dịch vụ, khai thác cho thuê ổn định.
Khu vực đông khách nước ngoài, kinh doanh cho thuê cực tốt, kết nối nhanh Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 42 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 78m, ô tô vào nhà, xây 8 tầng thang máy, thiết kế căn hộ dịch vụ, khai thác cho thuê ổn định.
Khu vực đông khách nước ngoài, kinh doanh cho thuê cực tốt, kết nối nhanh Ba Đình – Tây Hồ – Cầu Giấy.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 42 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm, bán tòa apartment phố đào tấn, ô tô vào nhà, 8 tầng, chỉ 42 tỷ", có mã số #308097, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu