Siêu phẩm - 60m nhà mới 6 tầng thang máy, ngõ thông, gần phố,
Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
70 m2 (4x20)
6 pn
6 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM VÕ CHÍ CÔNG – NHÀ MỚI 6 TẦNG – THANG MÁY – NGÕ THÔNG – GẦN PHỐ
Căn nhà nằm ở vị trí cực kỳ đắc địa khu Võ Chí Công:
* Cách ô tô tránh chỉ vài bước chân
Căn nhà nằm ở vị trí cực kỳ đắc địa khu Võ Chí Công:
* Cách ô tô tránh chỉ vài bước chân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm - 60m nhà mới 6 tầng thang máy, ngõ thông, gần phố,", có mã số #319451, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu