Siêu phẩm gò dầu – hxh thông thẳng 1 trục – ngang 5m cực hiếm – full nội thất
Đường Gò Dầu, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
10 tỷ 990 triệu
60 m2 (5x12)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí vàng: Hẻm xe hơi 1/ đường Gò Dầu, thông thẳng tắp. Ngay tâm điểm kết nối: Tân Sơn Nhì, Tân Quý, Tân Hương. Chỉ 5 phút ra Aeon Mall và chợ Tân Hương.
Thông số: Diện tích 5m x 12m. Kết cấu 4 tầng mới lung linh, 5PN rộng rãi.
Vị trí vàng: Hẻm xe hơi 1/ đường Gò Dầu, thông thẳng tắp. Ngay tâm điểm kết nối: Tân Sơn Nhì, Tân Quý, Tân Hương. Chỉ 5 phút ra Aeon Mall và chợ Tân Hương.
Thông số: Diện tích 5m x 12m. Kết cấu 4 tầng mới lung linh, 5PN rộng rãi.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm gò dầu – hxh thông thẳng 1 trục – ngang 5m cực hiếm – full nội thất", có mã số #320698, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu